áng ngày 17/11, Các đồng chí: Lê Trung Sơn, Phó Bí thư Thường trực Thành ủy; Lưu Hùng Sơn, Uỷ viên Ban Thường vụ Thành ủy, Phó Chủ tịch HĐND thành phố; Lãnh đạo phòng Giáo dục Đào tạo thành phố, Chánh văn phòng Thành ủy đã đến chúc mừng trường THPT Nguyễn Thị Lợi và phòng Giáo dục & Đào tạo thành phố nhân kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11
Tin tức sự kiện
áng ngày 17/11, Các đồng chí: Lê Trung Sơn, Phó Bí thư Thường trực Thành ủy; Lưu Hùng Sơn, Uỷ viên Ban Thường vụ Thành ủy, Phó Chủ tịch HĐND thành phố; Lãnh đạo phòng Giáo dục Đào tạo thành phố, Chánh văn phòng Thành ủy đã ...
Sáng 15/11, Tổ đại biểu HĐND tỉnh gồm các đại biểu: Trịnh Tuấn Sinh, Phó Bí thư Tỉnh ủy; Lương Tất Thắng, Tỉnh ủy viên, Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND thành phố Sầm Sơn; Cao Tiến Đoan, Chủ tịch Hiệp hội Doanh nghiệp ...
UBND phường Quảng Vinh thông báo danh sách và số điện thoại hỗ trợ giải quyết TTHC của CBCC phụ trách giải quyết TTHC tại Bộ phận Một cửa phường Quảng Vinh để các tổ chức, cá nhân thuận tiện liên hệ công việc và giải ...
Sáng ngày 28/10, đồng chí Văn Tiến Mạnh, tân Chủ tịch UBND phường Quảng Vinh đã có buổi đối thoại trực tiếp, lắng nghe tâm tư, nguyện vọng và các kiến nghị, đề xuất của các nhân dân trên địa bàn.
Sáng 21/9, UBND thành phố tổ chức diễn tập phòng, chống thiên tai và tìm kiếm cứu nạn (PCTT& TKCN) năm 2017 tại phường Quảng Vinh. Tham gia diễn tập có các đồng chí: Võ Mạnh Sơn, Phó Bí thư Thành ủy, Chủ tịch HĐND Thành phố; các ...
Sáng ngày 26/8/2017, UBND phường Quảng Vinh phối hợp với Phòng Cảnh sát PCCC số 4 tập huấn phòng cháy chữa cháy và cứu nạn cứu hộ cho 200 học viên là đội viên đội dân phòng ở 15 khu phố trên địa bàn phường.
Sáng ngày 28/10, đồng chí Văn Tiến Mạnh, tân Chủ tịch UBND phường Quảng Vinh đã có buổi đối thoại trực tiếp, lắng nghe tâm tư, nguyện vọng và các kiến nghị, đề xuất của các nhân dân trên địa bàn.
áng ngày 17/11, Các đồng chí: Lê Trung Sơn, Phó Bí thư Thường trực Thành ủy; Lưu Hùng Sơn, Uỷ viên Ban Thường vụ Thành ủy, Phó Chủ tịch HĐND thành phố; Lãnh đạo phòng Giáo dục Đào tạo thành phố, Chánh văn phòng Thành ủy đã đến chúc mừng trường THPT Nguyễn Thị Lợi và phòng Giáo dục & Đào tạo thành phố nhân kỷ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11